Monday , July 15 2024
SLP Cavite Wahoo
TINANGHAL na overall champion ang Cavite Blue Wahoos Swimming Club sa katatapos na Swim Battle 1st Leg na inorganisa ng Swim League Philippines (SLP) sa Muntinlupa Aquatics Center sa Tunasan, Muntinlupa City. Si (SLP) president Mr. Fred Ancheta-Galang (may mikropono) habang inihahayag ang mga nagwagi sa torneo). (HENRY TALAN VARGAS)

Blue Wahoos kampeon sa SLP swimfest

Tinanghal na overall champion ang Cavite Blue Wahoos Swimming Club sa katatapos na Swim Battle 1st Leg na inorganisa ng Swim League Philippines (SLP) sa Muntinlupa Aquatics Center sa Tunasan, Muntinlupa City.

Nakamit ng Cavite tankers sa pangangasiwa si coach ni Hans Rafael Sumalde, ang kabuuang 650 puntos para angkinin ang titulo sa torneo na nagsisilbing 6th anniversary celebration ng swimming organization na pinamumunuan ni Fred Ancheta-Galang.

May kabuuang 750 manlalangoy kabilang ang mga batang may espesyal na pangangailangan, Para swimmers at may autism spectrum mula sa 70 koponan sa paligid ng Maynila at Luzon ang lumahok sa pagpupulong na umaakit din ng mga koponan mula sa Guam, Qatar, Canada, Singapore at Malaysia.

“Ito ang aming kontribusyon sa misyon ng Philippine Aquatics, Inc. na palakasin ang programa sa antas ng grassroots,” ani Ancheta.

Nakopo ng South Warriors Swimming Team ni coach Marlon Dula ang first runner-up kasunod ang Boa Say Resort Aquatic Club Piranhas ni coach Emer Matienzo at Sharknado Swim Team ni coach Gary Geru Jaime Quinton. Ang pasok sa top 7 teams ay ang Swim Masters Swimming Team ni coach Zaldy Lara, Turumba Guadalupe Swim Team ni coach John Abin at SEC Shark Swim Club ni coach Roland Bautista.

Ginawaran para sa Most Outstanding Swimmers (MOA) Class D sina Victoria Eunice Galvez, Sophia Nicole Eugenio, Juyeon Moon, Mikelle Chrysler Tabay, Kyrie Alessandra Dela Cruz, Mica Gabrielle Sosa, Queenie Dhayve Sevillejan, Ranz Angel Capistrano, Jean Nathalie Apacible, Erica Joy Panahon , Alexandrea Denise Bejosano, Miguelita Vasquez, Ma. Patriz Nicole Principe, Althea Loraine Salud, Gaddiele Angela Macasaet, Nadia Vicencio, Alexie Felice Bautista, Yrvan Reiv Candelaria, Kean Matthew Salazar, Xander Emmanuel Pua, Joshua Jhonson Brakmore-Canterbury, Alonso Dulce, Sugar Shane Martin, Marc Jenriche Salazar, John Win Ybardolaza, Colin Rafael Andal, Ed Markus Florentino Ycoy, Ethaniel Janvin Sy, Forbes Dy, Philip Kian Monge, Ian Keith Caballes, mMichael Lorenzo Dagohoy, Lawrence Rebancos, Manu Nicola Pichay, Karl Anton Von Caniedo, at Kim RJ De Castro.

Sa Class C ay sina Feliz Mae Gajo, Shania Jane Coraza, Winona Jamie Liong, Allysha Patrice Dela Cruz, Ashley Palermo, Chelsea Denise Pastolero, Mikayla Ramirez, Allysha Palermo, Iñaki Lorenzo Manabat, Francis Ivan Coraza, Joseph Kent Feliciano, Josh Miguel Trinidad, Karl Daimler Aliposa, Daniel Jhames Lagsac, Abcede Azrael De Guzman, Karl Dietrich Gustilo, Izzy Santos, Karl Leung.

Sa Class B, ang MOS awardees ay sina Alexandra Nicole Battad, Alyanna Jaione Javier, Leanne Ashley Galvez, Yaxha Jale Doncesras, Lara Panganiban, Mikhaela Bliss Dula, Apple Margaret Abin, Beloved Kent Mendoza, Jude Matthew Andoy, Roshan Raeden Gargullo, Arthur Francesco Montesa , Robbie Mikhail Elomina, Rui Bryson Branzuela, Frank Johncent Preagola.

Nanguna namang manlalangoy sa Class A ay sina Anika Unay, Dominique Savilla, Orianthi Gamboa, Mary Maurelle Montecillo, Eryza Buison, Mia Lee, Nicole Sy, Fabian Ramos, Ethan Joseph Parungao, Jacob Michael Blanco, Chad Louie Gabato, Benjie De Mesa, Seb Rafael Santos, at Lance Lopez. (HATAW News Team)

About Henry Vargas

Check Also

Shakey’s Super League National Invitational inilunsad

Shakey’s Super League National Invitational inilunsad

INIHAYAG ni Vicente L. Gregorio, Shakey’s Pizza Asia Ventures Inc. (SPAVI) President/CEO (may mikropono) ang …

Tristan Jared Cervero Chess

Cervero naghari sa Marikina chess tournament

Marikina City — Naghari si Tristan Jared Cervero, isa sa mga nangungunang manlalaro ng Ateneo …

Jan Emmanuel Garcia Xiangqi

ADMU chess team program Head Jan Emmanuel Garcia nanatili sa tuktok ng liderato

Standing After Round 3: (Group B)3.0 points — Jan Emmanuel Garcia, Wang Sing, Cai Jiu …

ROTC Games 2024

Garcia, Somera, Hampac pasiklab sa ROTC Games

ZAMBOANGA CITY – Kumalawit ng dalawang ginto sa athletics event si Alec Rowen Garcia habang …

SWIM BATTLE SLP Feat

Sa Internasyonal at sa Filipinas
750 PLUS SWIMMERS HUMATAW SA THE SWIM BATTLE – 6th ANNIV SWIM MEET (1st of 3)

MATAGUMPAY ang isinagawang The SWIM BATTLE – 6th Anniversary Swim Meet (1st of 3) ng …