Monday , August 8 2022
Prgrama sa Karera

Programa sa Karera
(Biyernes – Metro Turf)

WTA   (R1-7)

RACE 1    1,200 METERS

XD – TRI – DD1

3YO & ABOVE MAIDEN RACE

1 LUCKY CHOICE  j b guce 52

2 SAMANTHA  pat r dilema 52

3 AUSPICIOUS  dan l camanero 54

4 MY SHARONA j l paano 52

5 BE THOUGHTFUL  p m cabalejo 54

PICK 6       (R2-7)

RACE 2     1200 METERS

XD – TRI – QRT – DD1

PHILRACOM RBHS CLASS 4

1 MOUNT PULAG  m b pilapil 55

2 MORNING GIRL  f a tuazon 56

3 JEAN GENIE  a r villegas 54.5

4 IT’S A DEAL  c s pare jr 55

5 HANG LOOSE  n c lunar 53.5

6 JANNI BANNI  ia l aguila 54

PICK 5        (R3-7)

RACE 3       1200 METERS

XD – TRI – QRT – DD1

PHILRACOM RBHS CLASS 5

1 MY DEAR MAGNOLIA  j a guce 54

2 PITONG GATANG  ia l aguila 54.5

3 APO NI MARIA  f a tuazon 54.5

4 SPOILED BRAT  j g Serrano 54.5

5 PREDICTION  j d juco 54.5

6 DETERMINADO  r a base 54.5

PICK 4        (R4-7)

RACE 4       1200 METERS

XD – TRI – QRT – DD1

CONDITION RACE 18-19 MERGED

1 ROCKSTAR SHOW  j d juco 54

2 ELECTRIC TRUTH  j m estorque 54

3 AGI DAW  r a base 54

4 MORNING BREEZE  r m Garcia 57

5 TOOL OF CHOICE  m b pilapil 54

6 STRAVINSKY  g v mora 54

RACE 5         1200 METERS

XD – TRI – DD1

PHILRACOM RBHS CLASS 5

1 MATINLOC ISLAND  c s pare jr 54

2 ASHEA’S WILL  j g Serrano 55

3 FULL PAYMENT  g v mora 52

4 A CERTAIN SMILE  j b guce 52.5

5 PAGBABAGO  r a base 50

RACE 6      1200 METERS

TRI – QRT

PHILRACOM RBHS CLASS 5

1 PRINCE ARMAN  r m Garcia 53

2 SILVER ARROW  j m estorque 53

3 CAMBARI ISLAND  m p laloma 53

3a GOLDBAR  l f de jesus 53

4 MISS ROSARIO  c s pare jr 53

6 WINSOME MAXINNE  m b pilapil 53

7 POLLOC ISLAND  k e malapira 53

RACE 7      1200 METERS

TRI – QRT – PENTA

PHILRACOM RBHS CLASS 4

1 MAAASAHAN  j l paano 56.5

2 ONE FIFTEEN  o p cortez 56.5

3 STALAG SEVENTEEN  g v mora 53

4 TANFORAN  m p laloma 51.5

4a LET IT SHINE  pat r dilema 53

6 NAMASKAR  m b pilapil 55

7 THRILLER  c s pare jr 51.5

8 TENTENG ENTENG  c p henson 56

TIPS NI XANDER

RACE 1

2 SAMANTHA

1 LUCKY CHOICE

3 AUSPICIOUS

RACE 2

3 JEAN GENIE

1 MOUNT PULAG

2 MORNING GIRL

RACE 3

3 APO NI MARIA

2 PITONG GATANG

1 MY DEAR MAGNOLIA

RACE 4

4 MORNING BREEZE

3 AGI DAW

5 TOOL OF CHOICE

RACE 5

2 ASHEA’S WILL

4 A CERTAIN SMILE

3 FULL PAYMENT

RACE 6

4 MISS ROSARIO

2 SILVER ARROW

7 POLLOC ISLAND

RACE 7

1 MAAASAHAN

2 ONE FIFTEEN

7 THRILLER

About hataw tabloid

Check Also

Dave Apolinario

Gideon Buthelezi tulog sa 1st round kay Pinoy prospect Dave Apolinario

IMPRESIBO ang ipinakita ni Filipino prospect Dave Apolinario nang patulugin niya sa 1st round ang dating …

Marlon Bernardino Avocadoria FIDE Rated Rapid Chess Tournament

NM Bernardino nagkampeon sa 1st  Ever Avocadoria FIDE Rated Rapid Chess Tournament

MARIKINA CITY—Tumapos si last-minute entry National Master Almario Marlon Quiroz Bernardino Jr. sa 11-Round tournament, …

3x3 Wheelchair Basketball ASEAN Para Games

PH cagers tinalo ang Indons sa 3×3 Wheelchair Basketball

SURAKARTA, Indonesia – Inasahan si Alfie Cabanog sa inside game para talunin ng Team Philippines …

Buenaflor Cruz ASEAN Para Games Go for Gold

Hamon ni Buenaflor Cruz sa Pinoy bets “Go for Gold”

SURAKARTA, Indonesia – “Let’s go for the  gold!” ito ang hamon ni Buenaflor Cruz, ang …

MPBL OKBet Bacolod

Laro ng MPBL sa Bacolod City kinagiliwan ng manonood

TULAD ng pangako ng OKBet – nangungunang Pinoy gaming platform sa bansa – mas kinagiliwan …