Saturday , October 1 2022

Programa sa Karera: Sta Ana Park

RACE 1                                   1,000 METERS

WTA

XD – TRI – QRT – PENTA – DD+1

2YO MAIDEN

1 STONE LADDER           a m tancioco 54

2 JAZZ ASIA                               j b guerra 52

3 JAZZ WILD                     j b hernandez 54

4 KARANGALAN                         j b guce 54

5 ONLY THE BEST           m a alvarez 52

6 RIO GRANDE                 r r camanero 54

6a SPICY TIME                     g m mejico 54

7 SUN BURST                  k s bergancia 52

RACE 2                                   1,200 METERS

1ST PICK 5

XD – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+12

3YO & ABOVE MAIDEN A & B

1 PAIR PAIR                             e s de vera 55

2 WISE WAYS                           j v ponce 53

3 NATURALLY                   rom c bolivar 51

4 HALL AND OATES           k b abobo 54.5

5 ONEROCKWELL               a m basilio 51.5

6 PAYSTOBESMART           g m mejico 53

6a FORTHYGLORY   dan l camanero 54.5

7 GET GORGEOUS             val r dilema 53

8 MASTERFUL MAJOR   b m yamzon 55

9 HGARD MINERAL           her r dilema 53

10 HAPPY GEE                             j l lazaro 56

11 KARMAN GHIA                       m v pilapil 53

12 BEAUTIFUL GOLD           j b guerra 54.5

12a SPIRITUAL STAR   n k calingasan 55

RACE 3                                 1,300 METERS

PICK 6

XD – TRI – QRT – PENTA – DD+1

HANDICAP 8A

1 BEDROOM BLUES     n k calingasan 53

1a NIGHT OR DAY                 j a guce 54.5

2 KISSABLE TOYS           her r dilema 54

3 GEE’S MELODY               m a alvarez 53

4 YELLOW SOLDIER               a i reyes 52

5 GLOBAL WARRIOR         d h borbe 52

6 LITTLE MS. HOTSHOT         j b guce 54

RACE 4                                   1,300 METERS

2ND PICK 5

XD – TRI – QRT – SUPER 6 DD+1

SPECIAL CLASS DIVISION

1 MICHIKA                               j b guerra 54

2 RIVER MIST                       g m mejico 53

3 MARKET VALUE           b m yamzon 54

4 WELL WELL WELL   v m camanero 53

4a KING REALITY           j b hernandez 53

5 ROYAL GEE                     m a alvarez 55

6 MRS. TEAPOT                 j b bacaycay 57

7 SENI SEVIYORUM     j f paroginog 52.5

8 PANAMAO KING           a m tancioco 56.5

9 GREAT DELTA                 m d de jesus 54

10 ARVINDUGO           dar e deocampo 53

11 BLUSH OF VICTORY     f m raquel 53

12 RED CLOUD                       k b abobo 56

RACE 5                                   1,300 METERS

PICK 4

XD – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

CLASS DIVISIION 1B

1 SEEING LOHRKE                 r a tablizo 56

2 DUBAI’S ANGEL             c v garganta 52

3 VERMONT                                 j l paano 54

4 DUST IN THE WIND           a b serios 54

5 MAGNOLIA’S CLASSIC       r h silva 53

6 CONCERT KING                       j a guce 54

7 MY WIFE KNOWS ALL  m a alvarez 54.5

8 COLOR MY WORLD               j d flores 53

9 YES KEEN                           f m raquel 53.5

10 MONTE NAPOLEONE   j b cordova 53

11 WHOELSE                               j l lazaro 55

11a REWARD FOR EFFORT m s lambojo 53

RACE 6                                   1,300 METERS

XD – TRI – QRT – PENTA – DD+1

CLASS DIVISION 3

1 KIDNEY’S MAGIC                 a b serios 52

2 LIMIT LESS                       her r dilema 54

2a GOOD NATURE                 val r dilema 53

3 BIG BANG                               f m raquel 55

4 HIEROGLYPHICS               r b yambao 54

5 FLO JO                           c v garganta 56

6 GOBERNADOR                       jp a guce 55

7 JAZZ BESTVIBRATION   j b guerra 55.5

8 HUFFLE PUFF                        j b guce 54

RACE 7                                   1,300 METERS

TRI – QRT – SUPER 6

1 WOW JAZZIEE                     e s de vera 53

2 LADY LIAM                           l d balboa 52

3 WILL OF FAME                   w c utalla 52.5

4 MASTER KAI                             c s pare 52

5 TIN MAN                                 m v pilapil 52

6 WORTH THE WAIT           d h borbe 52.5

7 IDEAL VIEW                             j l paano 52

8 PENNY PERFECT               j d miralles 54

9 NINANGMIL                       j b bacaycay 52

10 CHUCHINELLI                       j v ponce 53

11 BLUE PHOENIX                   r a tablizo 55

12 BON JOUR                       j f paroginog 50

13 THE SURGEON             her r dilema 54

14 GOGOSNAKEGOSNAKEGO   r o niu 52.5

RACE 8                                   1,300 METERS

TRI – QRT – SUPER 6

HANDICAP 2

1 ZENYALLES                         e s de vera 54

2 STRATEGIC MANILA         a b alcasid 54

3 PANAMERA                   r c baldonido 54

4 FAST FORWARD             r c landayan 54

5 MY HERMES                         m v pilapil 54

6 GOLDEN HUE                 e l blancaflor 53

7 EASTER HEAT                       j v ponce 54

8 ATENG                               c p henson 52

9 WILD STORM                           j l paano 54

10 SWEET MUSIC       dar e deocampo 52

11 SILVER RIDGE                     r a tablizo 53

12 ORTHODOX                     m v pichay 52

13 STRIKE AT SUNRISE   j b bacaycay 52

14 WONDROUS WIND     rom c bolivar 51

About hataw tabloid

Check Also

Darwin Laylo

Para sa Biyernes
PEZA PUNONG ABALA SA RAPID CHESS TILT 

MANILA — Sa pakikipagtulungan ng JC Premiere Marikina Business Center ay magsisilbing punong abala ang …

Nicola Queen Diamante

Sa 1st Novice Swim Championship
6 MEDALYA HINAKOT NI DIAMANTE

NADOMINA ni Nicola Queen Diamante ang anim sa pitong event na nilahukan para tanghaling “most …

Al-Basher Basty Buto Chess

NM Buto naghari sa Angeles rapid chess festival

MANILA — Naitala ni National Master Al-Basher “Basty” Buto ng Cainta, Rizal ang importanteng panalo …

Philracom Horse Race

Paborito si Mommy Caring

MARKADO sina Mommy Caring at Cam From Behind sa magaganap na 2022 PHILRACOM “Sampaguita Stakes …

Rubilen Amit Carlo Biado Johann Chua

Amit, Biado, Chua namayagpag
PH TRIO KAMPEON SA WORLD TEAMS 10-BALL

ni Marlon Bernardino MANILA — Itinanghal na kampeon ang Filipino trio na sina Rubilen Amit, …

Leave a Reply