Sunday , June 23 2024
PSL. Rising nangibabaw sa Susan Papa Swimfest
ANG mga tinanghal na Most Outstanding Swimmers. (HTV)

Rising nangibabaw sa Susan Papa Swimfest

NAISUBI ng Black Rising Aero Dynamic Marlins Swim Team-Batangas na ginagabayan ni coach Fritz Gomez at Leoven Venus ang overall championship sa 2nd Susan Papa Legacy Swim Cup nitong weekend sa Philippine Columbian Association (PCA) swimming pool sa Plaza Dilao, Paco, Maynila.

Inorganisa ng Swim League Philippines (SLP) sa pakikipagtulungan ng Solid Swimming Coaches Association of the Philippines (SSCAP) at Central Northern Luzon CAR Swimming Coaches Association (CNLCSCA), nakopo ng Batangas swimmers ang kampeonato matapos madomina ang Class A, B, at C. 

Kabilang sa Top 7 teams ng fund-raising event na nilahukan ng 497 swimmers mula sa 57 koponan sa pagtataguyod ni Senator Manny Pacquiao, TYR Philippines, Symdex-D, Klean Athlete, Behrouz Persian Cuisine, FINIS Philippines Splash & Dash Sports, Yingfa Pilipinas, Divine Works, Neptune Actives, Decathlon Philippines, Go Swim, Mad Wave Philippines, at CK Aqua Sports Gear Ph ang San Pablo City Titans Swim Club,  Galleon Tankers Swim Club – Bulacan, Bosay Resort Aquatjc Club Piranhas – Antipolo City, Sharpeedo Swimming Team – Quezon City,  Seagulls Swim Team, at SLP- PH Behrouz Elite Swim Team.

Itinanghal na Most Outstanding swimmers sa Class A sina Aleph Avellanosa, Red Kaiden Barleta Carido, Jesse Cagampang, Mohhamad Behrouz Madi Mojdeh, Neil Alejandro, Greg Anthony Muyong, Hugh Antonio Parto, Steve Izenn Tan, Pia Severina, Amity Faith Cardenas, Annika Orlina, Jordance Porsche Sales, Bella Aaliyah Fano, Ana David, Genelle Macaspac, Karylle Sarmiento, habang nanguna sa Class B sina Willcian Meelark Pentinio, Emmanuel Matienzo, Alexander Valentine Trono, John Miles Kabigting, Karl Joseph Escarez, Ethan Matthew Waskiewicz, Miguel Carillo, Summer Bocobo, Princess Lorraine Biya, Jillian Celine Natividad, Raelee Claryz Encarnacion, Shemil Byancel Alimagno, Karyn Mikaela Fortu, at Kaye Ashanti Osano.

Nangibabaw sa Class D sina John Rosales Dorer, Gian Jamon, Khlyde Bryant Aniversario, Drake Gutierrez, Vilson Corpuz, Inigo Ezekiel Manabat, Drew Russell Esguerra, Steve Izenn Tan Miguel Carillo, Louis Trasmonte, Enrico Delmoro, Crispy Vallejo, Dulcenia Jeam Calleja, Mykylla Juris Camacam, Vianne Gabrielli Fabros, Kaeley Vera Cabalida, Maria Beatriz Arquez, Stacey Luanne Anjail Traje, Aliyah Inocentes Robin Luise Tolentino, at Evangeline Omilig. (HATAW Sports)

About Henry Vargas

Check Also

VINNY Marcos Volleyball FIVB men’s worlds

Vinny Marcos nanguna sa ceremonial launch ng 2025 FIVB men’s worlds

IPINAKITA ng anak ng Pangulo na si William Vincent “Vinny” Araneta Marcos ang pagmamalaki at …

Brazil nanaig vs Netherlands sa VNL Week 3

Brazil nanaig vs Netherlands sa VNL Week 3

PASAY CITY – Bumangon ang Brazil mula sa first-set loss para talunin ang Netherlands sa …

Team Seirin JCI Senate Lipa Open Rapid chess

Team Seirin dinala ni Cu sa tagumpay

Lipa City, Batangas — Nanguna ang Team Seirin sa open division ng JCI Senate Lipa …

Eric Buhain Anthony Reyes PAI

Hikayat ng Philippine Aquatics, Inc. (PAI):
HOMEGROWN SWIMMERS, PINOYS ABROAD MAGPATALA, LUMAHOK SA NATIONAL TRIALS

HINIKAYAT ng Philippine Aquatics, Inc. (PAI) ang lahat ng mga homegrown swimmers at Filipino na …

philracom

2024 Philracom 2nd leg Triple Crown Stakes sa Father’s Day 

MANILA — Inihayag kahapon ng Philippine Racing Commission (PHILRACOM) ang 2nd Leg Triple Crown Stakes …