Tuesday , July 16 2024
Arjo Atayde Sylvia Sanchez

Mag-inang Sylvia at Arjo wagi sa 35th Star Awards for TV

MA at PA
ni Rommel Placente

PINANGUNAHAN nina Aiko Melendez, John Estrada, at Pops Fernandez ang mga bituin sa 35th Star Awards For Television ng The Philippine Movie Press Club (PMPC) bilang mga host ng gabi ng parangal, habang nagpasiklab naman bilang performers sina Lani Misalucha,Kris Lawrence,  JV Decena, Joaquin Garcia, JAMSAP talents, at Kuh Ledesma sa face-to-face awarding na ginanap noong Sabado, January 28, 2023, 8:00 p.m., sa Winford Manila Resort and Casino sa Sta. Cruz, Manila.

Pinarangalan ang dating aktres at veteran TV host na si Connie Angeles ng Ading Fernando Lifetime Achievement Award, habang iginawad kay Sen. Raffy Tulfo ang Excellence in Broadcasting Lifetime Achievement Award. 

Win si Sylvia Sanchez bilang Best Drama Supporting Actress para sa role niya sa taong grasa sa defunct series ng ABS-CBN na Huwag Kang Mangamba samantalang ang anak niyang si Cong. Arjo Atayde ang itinanghal bilang Best Single Performance By An Actor para sa isang episode ng Maalaala Mo Kaya titled Doctor Hero, na gumanap siya bilang doktor na namatay dahil sa COVID 19. Ka-tie ni Arjo si Joshua Garcia para rin sa isang episode ng MMK titled Life’s Sketch. 

O ‘di ba, win ang mag-inang Sylvia at Arjo.

Narito ang ilan pa sa mga nanalo sa 35TH Stat Awards For TV. 

BEST TV STATION -GMA 7

BEST PRIMETIME TV SERIES -Huwag Kang Mangamba (A2Z/TV5)

BEST DAYTIME DRAMA SERIES-Primadonnas ( GMA 7)

BEST DRAMA MINI SERIES-Agimat Ng Agila / GMA 7, He’s Into Her (A2Z)

BEST DRAMA ANTHOLOGY-Magpakailanman (GMA 7)

BEST DRAMA ACTRESS-Jodi Sta Maria (Ang Sa Iyo Ay Akin/TV5, A2Z)

BEST DRAMA ACTOR-JM de Guzman (Init Sa Magdamag/A2Z, TV5

BEST DRAMA SUPPORTING ACTOR-John Estrada (Babawiin Ang Lahat/GMA 7)

BEST SINGLE PERFORMANCE BY AN ACTRESS-Jennylyn Mercado (Sa Kamay ng Fake Healer/Magpakailanman/GMA 7)

BEST NEW MALE TV PERSONALITY-L.A. Santos (Ang Sa Iyo Ay Akin/ A2Z, TV 5),Renshie de Guzman (Huwag Kang Mangamba/A2Z, TV 5)

BEST NEW FEMALE TV PERSONALITY-Catriona Gray (Sunday Noontime Live/TV5)

BEST PUBLIC SERVICE PROGRAM-Wish Ko Lang (GMA 7)

BEST PUBLIC SERVICE PROGRAM HOST-Edinell Calvario (Healing Galing/UNTV 37)

BEST COMEDY SHOW-Pepito Manaloto (GMA 7)

BEST COMEDY ACTOR-Paolo Contis (Bubble Gang/GMA 7)

BEST COMEDY ACTRESS-Manilyn Reynes (Pepito Manaloto/GMA 7)

BEST HORROR/FANTASY PROGRAM-Daig Kayo Ng Lola Ko (GMA 7)

BEST MUSICAL VARIETY SHOW-Letters and Music (Net 25)

BEST VARIETY SHOW-All-Out Sundays (GMA 7)

BEST FEMALE TV HOST-Kim Chiu (It’s Showtime/A2Z, TV5)

BEST MALE TV HOST-Paolo Ballesteros (Eat Bulaga/GMA 7)

BEST EDUCATIONAL PROGRAM-Born To Be Wild (GMA 7)

BEST EDUCATIONAL PROGRAM HOST-Kara David (Pinas Sarap/GTV)

BEST CELEBRITY TALK SHOW-Magandang Buhay (A2Z, TV5)

BEST CELEBRITY TALK SHOW HOST-Jolina Magdangal, Karla Estrada, Melai Cantiveros (Magandang Buhay/A2Z, TV 5)

BEST DOCUMENTARY PROGRAM-I-Witness (GMA 7)

BEST DOCUMENTARY PROGRAM HOST-Atom Araullo (The Atom Araullo Specials/GMA 7)

BEST MAGAZINE SHOW-Kapuso Mo, Jessica Soho (GMA 7)

BEST MAGAZINE SHOW HOST-Susan Enriquez, Mark Salazar (I Juander/GTV)

BEST NEWS PROGRAM-24 Oras (GMA 7)

BEST MALE NEWSCASTER-Joee Guilas (PTV News Tonight/PTV 4)

BEST FEMALE NEWSCASTER-Vicky Morales (24 Oras/GMA 7)

BEST MORNING SHOW-Unang Hirit (GMA 7)

BEST MORNING SHOW HOST-Arnold Clavio, Connie Sison, Susan Enriquez, Nathaniel Cruz, Lyn Ching-Pascual, Suzie Entrata- Abrera, Ivan Mayrina, Lhar Santiago, Mariz Umali, Love Anover (Unang Hirit/GMA 7)

BEST PUBLIC AFFAIRS PROGRAM-Open For Business (Net 25)

BEST PUBLIC AFFAIRS PROGRAM HOST-Pinky Webb (The Source/CNN Philippines)

BEST LIFESTYLE SHOW-Taste Buddies (GTV)

BEST LIFESTYLE SHOW HOST-Dianne Medina (Loving What You Do/GTV)

BEST TALENT SEARCH PROGRAM-The Clash (GMA 7)

BEST TALENT SEARCH PROGRAM HOST- Julie Anne San Jose, Rayver Cruz (The Clash/GMA 7)

BEST CHILDREN SHOW-Talents Academy ( IBC 13)

BEST CHILDREN SHOW HOST-Anastacia Paronda, Candice Ayesha Paronda,Madisen Go, Gracelle Joace Jimenez, Sedrick Ganolon (Talents Academy/IBC 13)

BEST DOCUMENTARY SPECIAL-Mukha ng Pandemya (PTV 4)

Kinilala rin ang lakas ng tambalan nina Donny Pangilinan at Belle Mariano (He’s Into Her, Season 1/A2Z) pati na rin nina Kelvin Miranda at Mikee Quintos (The Lost Recipe/GMA 7) para sa German Moreno Power Tandem of the Year. 

About Rommel Placente

Check Also

James Reid Issa Pressman

James Reid lipas na, inulan ng panlalait sa internet 

HATAWANni Ed de Leon KAWAWA rin naman si James Reid kung noong panahon ng kanyang kasikatan ay …

cyber libel Computer Posas Court

Batas laban sa Cyber Crime malabnaw

HATAWANni Ed de Leon NATAWAG ang aming pansin sa isang video na napanood sa programa …

The EDDYS at Urian buo ang kredibilidad sa pagbibigay ng award

HATAWANni Ed de Leon KUNG mga award ang ating pag-uusapan, para sa amin ay mas …

InnerVoices

InnerVoices patuloy sa paghataw, 2 songs ng banda official entries sa Awit Awards

ALAM MO NA!ni Nonie Nicasio MARAMING aabangan sa InnerVoices bago matapos ang taon. Kabilang dito …

Marian Rivera Balota Kip Oebanda

Balota  pinalakpakan sa Cinemalaya

RATED Rni Rommel Gonzales PINASILIP ang ilang eksena ng Cinemalaya entry na Balota, ang pelikulang pinagbibidahan ni Marian Rivera, sa …