Wednesday , July 17 2024

San Lazaro Leisure Park

RACE 1                                   1,400 METERS

WTA

XD – TRI – QRT – SUPER 6 DD+1

CLASS DIVISION 1B

1 SANGANGDAAN                     r c tabor 56

2 MAGNOLIA’S CLASSIC         r h silva 52

3 MAGALANG                           c s penolio 50

4 CONQUISTA BOY         m s lambojo 49

5 MR. DYNAMITE                       jp a guce 54

6 QUEEN OF CLASS           b m yamzon 53

6a BIODATA                       n k calingasan 52

7 CHEERLEADER                       j d flores 53

8 DANCING RAGS                 rus m telles 52

9 SEEING LOHRKE             r a tablizo 56.5

10 SYMPHONY                           f m raquel 57

11 HEART SUMMER               k b abobo 55

RACE 2                                   1,300 METERS

XD – TRI – DD+1

2YO MAIDEN A

1 YANI NOH YANA                 l t cuadra 52

2 JAZZ ASIA                             f m raquel 52

3 LUCKY GIRL                     k e malapira 52

4 B QUICK                                       j a guce 54

5 BORACAY ISLAND               jp a guce 54

5a TUBBTAHA REEFS         c b tamano 52

RACE 3                                   1,400 METERS

PICK 6

XD – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

HANDICAP RACE 03

1 GONE WITH THE WIND   j e apellido 55

2 A TOY FOR US             j b hernandez 54

3 THE FOUNTAINHEAD       g m mejico 52

4 HUATULCO                 n k calingasan 54

5 NIAGARA BOOGIE           j b bacaycay 54

6 LEADING LADY                     d h borbe 52

7 WHITE BALL                     l f de jesus 53

8 KRISSY’S GIFT                         c j reyes 55

9 DIRIDAM DIRIDUM                 j d flores 53

10 SEMPER FIDELIS                 j a guce 55

RACE 4                                   1,400 METERS

PICK 5

XD – TRI – QRT – DD+1

HANDICAP RACE 09

1 HUSSO PORTE                       j a guce 53

2 TURF MOOR                         l d balboa 52

3 GLORIOUS VALENTINE   j b hernandez 54

4 MEZZANINE                         jp a guce 54

5 DARK BEAUTY               m d de jesus 53

6 DY SAN DIEGO                     l f de jesus 52

RACE 5                                   1,400 METERS

PICK 4

XD – TRI- QRT – SUPER 6 – DD+1

CLASS DIVISION 3

1 TOP WISE                                     r o niu 54

2 PUUUMA                       r g fernandez 56

3 LIVE IN JOY                       ja w saulog 49

4 AMIGA                                     g m mejico 52

5 WILD GINSENG                       j d juco 51

6 REAL LADY                               j t zarate 56

7 GETTING BETTER                   j d flores 53

8 THINK AGAIN                    l t cuadra 55.5

8a THINK TWICE                     rus m telles 53

9 ASIKASO                                     j a guce 54

10 GATES OF MONEY           c s penolio 49

11 BULL SESSION           r c baldonido 54

12 BEYOND REPROACH         g a rivera 54

RACE 6                                   1,300 METERS

XD – TRI – QRT – DD+1

CLASS DIVISION 06

1 BLUCH OF VICTORY         f m raquel 52

2 PASAPORTE                         l t cuadra 52

3 SNAKE QUEEN                         cs pare 56

4 CHEVROME                             a g avila 49.5

5 NORTHLANDER                       c j reyes 54

6 WELL WELL WELL     v m camanero 54

6a KING OF REALITY           val r dilema 52

RACE 7                                   1,400 METERS

TRI – QRT

CLASS DIVISION 1

1 FAVORITE CHANEL     k b abobo 52.5

2 FRIENDS FOR NEVER   m a alvarez 54.5

2a SHINING GEE                 m s lambojo 52

3 DIVINE WISDOM                     a g avila 51.5

4 CONQUEROR’S MAGIC       j d flores 52

4a MASMASAYA SA PINAS  l f de jesus 52

5 BABE’S MAGIC               f m raquel 53.5

6 POWER OVER                   a r villegas 54

7 GOLD CAVIAR                         j a guce 56

RACE 8                                   1,400 METERS

TRI – QRT – SUPER 6

CLASS DIVISION 2

1 FREEDOM RUN           e l blancaflor 54.5

2 IFYOURHONORPLEASE   r f torres 52

3 JACKLYN’S DIAMOND   a b alcasid 54.5

4 SPECIALIST                           e g reyes 54

5 GOOD NATURE             v m camanero 54

6 APRIL STYLE                     d h borbe 53

7 GOING WEST                             j d juco 51

8 URGENT                               ja w saulog 52

9 CONQUISTA ROLL             m a alvarez 53

10 TAKE THE CROWN             r h silva 52

11 MAHIWAGA                 r g fernandez 53

About hataw tabloid

Check Also

National University NU Lady Bulldogs SSL National Invitationals

NU Kampeon sa SSL National Invitationals

IGINAWAD nina Philippine Sports Commission (PSC) Commissioner Fritz Gaston at Vicente Gregorio President/CEO ng Shakey’s …

PBA draft 2024 Justine Baltazar

Justin Baltazar, no.1 pick sa PBA Season 49 Draft

PINILI ng Converge Fiberxers team si Justine Baltazar, 27 anyos, 6-foot-9 UAAP Champion noong 2016, …

Shakey’s Super League National Invitational inilunsad

Shakey’s Super League National Invitational inilunsad

INIHAYAG ni Vicente L. Gregorio, Shakey’s Pizza Asia Ventures Inc. (SPAVI) President/CEO (may mikropono) ang …

Tristan Jared Cervero Chess

Cervero naghari sa Marikina chess tournament

Marikina City — Naghari si Tristan Jared Cervero, isa sa mga nangungunang manlalaro ng Ateneo …

Jan Emmanuel Garcia Xiangqi

ADMU chess team program Head Jan Emmanuel Garcia nanatili sa tuktok ng liderato

Standing After Round 3: (Group B)3.0 points — Jan Emmanuel Garcia, Wang Sing, Cai Jiu …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *