Sunday , July 14 2024

Programa sa Karera: Sta Ana Park

RACE 1                                1,100 METERS

1ST WTA

ED – TRI – QRT – DD+1

HANDICAP RACE 5

1 SUPER CHARGE             w p beltran 54

2 JALAPENIO                         m v pilapil 54

3 ON YOUR KNEES               j b cordova 54

4 BALLET FLATS       dar e deocampo 54

5 PARIS MELODY                   j b guerra 56

RACE 2                                1,300 METERS

PICK 6

ED – TRI – QRT – DD+1

CLASS DIVISION 1

1 MIDNIGHT BELLE              d h borbe 57

2 FORBIDDEN FRUIT     r c baldonido 52

3 LOOKIN AT LUCKY             a m basilio 50

4 AKIRE ONILEVA               m v pilapil 54.5

5 RESTLESS HEART       rom c bolivar 49

6 MR. XAVIER                       w p beltran 54

RACE 3                               1,300 METERS

2ND WTA

ED – TRI – QRT – DD+1

CLASS DIVISION 1A

1 WINDY HOUR                      g m mejico 54

2 MARKUS WOLF           rom c bolivar 51

3 WINDY WIND                           j b guc 53.5

4 FERRARIONE                       r r de leon 54

5 HETTY                                     r a tablizo 53

6 CLASSICAL BID             r g fernandez 54

7 DOCTOR CHOICE           her r dilema 52

RACE 4                                1,300 METERS

ED – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

CLASS DIVISION 1B

1 SEEING LOHRKE               r a tablizo 56

2 SPEED AFFIRMED             r r de leon 53

3 CANADIAN GIRL             a m tancioco 52.5

4 WANNA CHANGE           k s bergancia 52

5 MY WIFE KNOWS ALL  m a alvarez 55.5

6 MONTE NAPOLEONE       j b cordova 54

7 MAYUMI                         e l blancaflor 53.5

8 DON RONALDO               c b tamano 54

9 GREEN LIGHT         dan l camanero 54.5

10 VERMONT                         c p henson 54

RACE 5                               1,300 METERS

PICK 5

ED –T RI – QRT – DD+1

CLASS DIVISION 1C

1 BRAZILIAN BABE                   j b guce 54

2 ST. MARK                             r a tablizo 53

3 FRONTIER BOY                     j b guerra 52

4 STAR OF MANEL         j b bacaycay 52

5 PAG ASA                             g m mejico 52

6 GO GENIUS                 v m camanero 58

7 BOARD WALK                 her r dilema 52

RACE 6                                1,100 METERS

PICK 4

ED – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

CLASS DIVISION 4

1 WOW GANDA                     j b cordova 52

2 EMERGENCY EXPRESS   a b alcasid 53

3 MIGHTY ZEUS             r r camanero 54

4 MR. UNIVERSE                   c p henson 52

5 FAIRY STAR                     g m mejico 52

6 LIMIT LESS                    her r dilema 52

6a SWEET DADDY’S GIRL v m camanero 53

7 KITTY WEST                       j v ponce 54

8 GOLDEN CLASS                 a m basilio 50

9 WILD TALK                       m a alvarez 54.5

10 MARINX                                    j b guce 54

RACE 7                                1,100 METERS

ED – TRI – QR T- DD+1

3YO MAIDEN A

1 L’AUDACE L’AUDACE       m a alvarez 52

2 NATURALLY                     rom c bolivar 51

3 SPIRITUAL STAR           n k calingasan 54

4 CHASE COLLIN                her r dilema 52

4a APPENDECTOMY       r g fernandez 52

5 GET GORGEOUS               val r dilelma 52

6 MASTERFUL MAJOR   b m yamzon 54

RACE 8                                1,100 METERS

TRI – QRT – PENTA

CLASS DIVISION 5

1 PARTHENON                      r r de leon 53

2 HOMERUN QUEEN             c m pilapil 55

3 CHELZEECHELZECHELZ  e s de vera 52

4 VENI VIDI VICI                         m v pilapil 52

5 ZAPIMA                                     j b guce 53

6 PAPA JOE                            g m mejico 52

7 LADY LEISURE         dar e deocampo 52

8 DARLEB                     v m camanero 54

RACE 9                                1,100 METERS

TRI – QRT – PENTA

HANDICAP RACE 1

1 SWING VOTE                         j v ponce 55

2 GOGOSNAKEGOSNAKEGO   r o niu 53.5

3 ONE BAHAMAS           rom c bolivar 51.5

4 BLUE PHOENIX                   e s de vera 53

5 BLACK LABEL                   r c tanagon 52

6 BON JOUR                       j f paroginog 51

7 SURVEY SEZ                  c p henson 52.5

7a TIN MAN                             m v pilapil 52

8 NINANGMIL                 dar e deocampo 53

About hataw tabloid

Check Also

Shakey’s Super League National Invitational inilunsad

Shakey’s Super League National Invitational inilunsad

INIHAYAG ni Vicente L. Gregorio, Shakey’s Pizza Asia Ventures Inc. (SPAVI) President/CEO (may mikropono) ang …

Tristan Jared Cervero Chess

Cervero naghari sa Marikina chess tournament

Marikina City — Naghari si Tristan Jared Cervero, isa sa mga nangungunang manlalaro ng Ateneo …

Jan Emmanuel Garcia Xiangqi

ADMU chess team program Head Jan Emmanuel Garcia nanatili sa tuktok ng liderato

Standing After Round 3: (Group B)3.0 points — Jan Emmanuel Garcia, Wang Sing, Cai Jiu …

SLP Cavite Wahoo

Blue Wahoos kampeon sa SLP swimfest

Tinanghal na overall champion ang Cavite Blue Wahoos Swimming Club sa katatapos na Swim Battle …

ROTC Games 2024

Garcia, Somera, Hampac pasiklab sa ROTC Games

ZAMBOANGA CITY – Kumalawit ng dalawang ginto sa athletics event si Alec Rowen Garcia habang …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *