Wednesday , February 1 2023

Programa sa Karera: Sta Ana Park

RACE 1                                  1,200 METERS

WTA

XD – TRI – QRT – PENTA – DD+1

HANDICAP RACE 1

1 MAKIKIRAAN PO          c v garganta 54

2 TRANSFORMER                       r h silva 52

3 POWER GEAR               rom c bolivar 51

4 THE FLYER                         val r dilema 53

5 GUAPO PO                         r n llamoso 53

6 MY BILIN                         s d carmona 54

7 SMILING JULIA                   r f torres 54.5

RACE 2                                  1,400 METERS

1ST PICK 5

XD – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1‘

CLASS DIVISION 3

1 JOHN’S MEMORY       j b hernandez 54

2 SPIRIT                                          j a guce 55

3 BULLBAR                       k e malapira 53.5

4 KING RICK                                   j l paano 54

5 FICKLE                                         r o niu 54

6 KASILAWAN                         m a alvarez 54

7 MIKA MIKA MIKA                     ja a guce 52

8 TELLMAMAILBELATE           j t zarate 55

9 GOOD SON CARLO         s d carmona 54

RACE 3                                  1,400 METERS

PICK 6

XD – TRI – QRT  – DD+1

IMPORTED MAIDEN

1 RAGE RAGE                         c m pilapil 52

2 HOW DO I LOVE THEE   m a alvarez 52

3 INVICIBLE GIRL                 k b abobo 52

4 CHLODIE’S CHOICE               j t zarate 52

5 GUEL MI                                   j a guce 52

6 SECURITY CHOICE                 j b guce 52

RACE 4                                  1,000 METERS

2ND PICK 5

XD – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

HANDICAP RACE 2

1 LUCKY DREAM                       ja a guce 54

2 TOUCH OF CLASS               c m pilapil 53

3 GRAND MIGHTY          e l blancaflor 54

4 KUYA YANI                             l t cuadra 52

5 BLACK PARADE                   w c utalla 53

6 DON’T EXPLAIN                     f n ortiz 53

7 PATRICIA’S DREAM             m a alvarez 52

8 GRACIOUS HOST       g m mejico 52.5

9 SECURITY CHECK               k b abobo 53

RACE 5                                1,200 METERS

PICK 4

XD – TRI – QRT – DD+1

SPECIAL CLASS DIVISION

1 BUSILAK ANG PUSO           c m pilapil 54

2 WOOD RIDGE                   k e malapira 52

3 ELUSIVE RIDE                   ia l aguila 52

4 IT’S JUNE AGAIN               r n llamoso 56

5 DONTTOUCHTHEWINE     ja a guce 54.5

6 OYSTER PERPETUAL         f m raquel 54

RACE 6                                1,200 METERS

XD – TRI – QRT – PENTA – DD+1

3YO MAIDEN

1 DON ANTON                         j d juco 53.5

2 LA LOLMA QUEEN         s d carmona 53

3 GLITTER EXPRESS                   f n ortiz 53

4 INDULGENCE                           r h silva 53

5 MASQUERADE                       r o niu 52.5

6 LIFE IS A BOUNTY                 ja a guce 55

7 MAGIC SQUARE                   w c utalla 54

8 MILADY’S LUCK           a o camanero 52

RACE 7                                  1,200 METERS

TRI – QRT – PENTA

HANDICAP 3

1 GRACELAND                         l t cuadra 53

2 HOLY NITRO                 s d carmona 52

3 A TOY FOR US             j b hernandez 54

4 MADE OF HONOUR                 r f torres 54

5 OLAJUWON                             w c utalla 53

6 MONALISA’S SMILE                 r h silva 54

7 BARBIE                               k e malapira 52

8 PLAY THE MUSIC           j b bacaycay 53

RACE 8                                  1,400 METERS

TRI – QRT – SUPER 6

CLASS DIVISION 1A

1 ROYAL MARCH               e l blancaflor 54

2 WISH OF FORTUNE               r v brady 52

3 BEIRUT                               s d carmona 52

4 MAVERICK                         m a alvarez 54

4a NICE                                         j t zarate 54.5

5 SENOR BON                       a b alcasid 53

5a MY JOPENG                     c p henson 53

6 MO NECK                                     f n ortiz 55

7 KISS ME                                 ja a guce 52

8 ELUSIVE CAT           dan l camanero 54

9 WALK THE TALK               al g gamboa 54

10 JOY JOY JOY                      j a guce 57.5

About hataw tabloid

Check Also

Casares, Alcoseba nanguna sa National Age Group Triathlon Series

Casares, Alcoseba nanguna sa National Age Group Triathlon Series

OLONGAPO – Ipinamalas ng Filipino-Spanish na si Fernando Jose Casares ang kanyang tibay, lakas at …

Henry Calacday

Calacday, Tayag, Soliman kalahok sa Tarlac chess tourney

MANILA — Pangungunahan nina Henry Calacday, Jesus Tayag, at Arnold Soliman ang pagtatangol sa probinsiya …

Martin Romualdez Justin Brownlee

Pagbati kay Brownlee ipinaabot ng Speaker

IPINAABOT ni House Speaker Ferdinand Martin G. Romualdez ang pagbati sa basketball player na si …

Racasa Chess

PH woodpusher Racasa sasabak sa Indonesia

MANILA — Matapos magkampeon sa High School Girls Division ng Pasig Alliance of Private School …

Jan Emmanuel Garcia Herky Del Mundo MARLON BERNARDINO Chess

IM Garcia naghari sa Del Mundo Open Rapid chess tourney

MANILA — Pinagharian ni International Master (IM) Jan Emmanuel Garcia ang Sir Herky Del Mundo …

Leave a Reply