Saturday , August 13 2022

Progara sa karera: Metro Turf

RACE 1                                   1,400 METERS

1ST WTA

XD – TRI – QRT – DD+1

IMPORTED MAIDEN

1 BUYOGAN                           k b abobo 52

2 RAGE RAGE                             c m pilapil 52

3 CHLODIE’S CHOICE                 j t zarate 52

4 JUNE THREE                             ja a guce 52

5 PLAY ISTY FOR ME                   r o niu 52

6 GUEL MI                                   j a guce 52

RACE 2                                   1,400 METERS

1st PICK 5

XD – TRI – QRT PENTA – DD+1

CLASS DIVISION 3

1 EMPEROR’S CHOICE       j g serrano 54

2 FREEDOM RUN             e l blancaflor 54

2a ALHAMBRA                     g m mejico 54

3 BULLBAR                         k e malapira 54

4 FLY ME TO THE MOON   k b abobo 54

5 IMPERIAL CLASS         j b hernandez 54

6 ST. CLAIRE                           m a alvarez 54

7 TELLMAMAILBELATE         j t zarate 54

8 SALZBURG                         r n llamoso 54

9 CABEZERA                          e p nahilat 54

RACE 3                                   1,000 METERS

2ND WTA

XD – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

HANDICAP RACE 2

1 GRACIOUS HOST           g m mejico 53

1a MASAGANANG ANI   e l blancaflor 54

2 INTELLIGENT EYES                 r o niu 52

3 UMBRELLA GIRL                   f n ortiz 54

4 SECURITY CHECK           m a alvarez 54

5 MADE OF HONOUR                 r f torres 55.5

6 MAKIKIRAAN PO               c v garganta 52

7 MONALISA’S SMILE              r h silva 56.5

8 GUAPO PO                           r n lllamoso 52

9 PHANTOM’S LANE             r v brady 53

RACE 4                                   1,200 METERS

PICK 6

XD – TRI – QRT – PENTA – DD+1

CLASS DIVISION 2

1 BOSS GEE                        r b yambao 52

1a APPOINTMENT                     j l lazaro 55

2 BRUNO’S CUT               r c baldonido 54

3 BON LEGACY               a p asuncion 52

4 CASSIE DEAR                         s g vacal 54

5 IFYOURHONORPLEASE     c s pare 52

6 KING RICK                                 j l paano 53

7 MAMA PLS DONT CRY       a b serios 56

RACE 5                                 1,000 METERS

2nd PICK 5

XD – TRI – QRT – PENTA – DD+1

3YO MAIDEN B & C

1 GOOD SON CARLO                 j b guce 54

2 LOVE IN THE NIGHT               j d flores 56

2a A ROSE FOR MARY           c s pare 52

3 DON ANTON                               j d juco 55

4 COUNT ME IN                         a r villegas 54

5 DAZZLING                       s d carmona 52

6 MORIONES                                   r o niu 54

7 MILADY’S LUCK         a o camanero 52

7a BOUNTIFUL HARVEST     r v brady 54

8 AKSYON AGAD             e l blancaflor 54

RACE 6                                   1,400 METERS

PICK 4

XD – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

CLASS DIVISION 1B

1 SANTORINI                         m a alvarez 54

2 SEA MASTER                         r f torres 54

3 FINE BLUFF                     a r villegas 54.5

4 SHE CAN DANCE                   ja a guce 54

5 SYMPHONY                          c s pare 52

6 PETER’S DENIAL           c m pilapil 52.5

7 SHINING GOLD               s d carmona 52

8 MAVERICK                     j b hernandez 56

9 QUAKER’S HILL                 f m raquel 52

10 CHINOI                             b l salvador 50

11 SHOTGUN SUZIE     a o camanero 54

RACE 7                                   1,200 METERS

XD – TRI – QR T- PENTA – DD+1

SPECIAL HANDICAP RACE

1 SMART GURU                     a b serios 55

2 STANDING STRONG           pat r dilema 57.5

3 TIME TO CHANGE                 ja a guce 51

4 THUNDER RIBBON         j f paroginog 55

5 PHANTOM COOKIE   a c de guzman 55.5

6 MOST RELIABLE             a r villegas 57

7 PRELUDE                           r c tanagon 57

8 NIAGARA BOOGIE           j b bacaycay 50

RACE 8                                   1,000 METERS

TRI – QRT – PENTA

HANDICAP RACE 1

1 THE FLYER                       val r dilema 54

2 TRANSFORMER                     b l valdez 52

3 TIME TO EXPLODE             j d flores 54

4 MY BILIN                            her r dilema 54

5 MAGAYONON                         r v brady 53

6 SMILING JULIA             s d carmona 54

7 A TOY FOR US               j b hernandez 53

RACE 9                                   1,400 METERS

TRI – QRT – SUPER 6

CLASS DIVISION 1A

1 ESCOLTA                           m a alvarez 56

2 JOY JOY JOY                     j a guce 56.5

3 BEIRUT                             s d carmona 54

4 MY JOPENG                 a p asuncion 53.5

5 LOUIE ALEXA                          ja a guce 53

6 SILVER WINGS                   pat r dilema 54

7 FORT RAE                             e p nahilat 54

8 KA BAQUE                                 r o niu 55

9 MO NECK                                   j t zarate 56

10 ELUSIVE CAT             j b hernandez 56

10a FIELD RUNNER dan l camanero 54

11 SAINT TROPEZ                   s g vacal 54

12 CONQUEROR’S MAGIC     j d flores 53

13 SINCERELY DEVIL               r h silva 54

About hataw tabloid

Check Also

Lydia de Vega

Lydia de Vega ginupo rin ng cancer

HATAWANni Ed de Leon NAKALULUNGKOT ang mga balita nitong linggong ito. Naunang nabalita si Cherie Gil na …

Christopher Castellano Elizsa Gayle Cafirma

Antipolo City, Rizal team lalahok sa Sen. Manny Pacquiao Tuna Festival chess meet

MANILA — Nagbigay ng kahandaan ang Antipolo City, Rizal team players na lalahok sa Sen. …

Chess

Prince Maverick naghari sa GM Balinas Training Center 1st Anniversary

NAGPAKITANG GILAS ang 19-anyos na si Prince Maverick Cornelio ng Poblacion, Pamplona matapos makaipon ng …

Dave Apolinario

Gideon Buthelezi tulog sa 1st round kay Pinoy prospect Dave Apolinario

IMPRESIBO ang ipinakita ni Filipino prospect Dave Apolinario nang patulugin niya sa 1st round ang dating …

Marlon Bernardino Avocadoria FIDE Rated Rapid Chess Tournament

NM Bernardino nagkampeon sa 1st  Ever Avocadoria FIDE Rated Rapid Chess Tournament

MARIKINA CITY—Tumapos si last-minute entry National Master Almario Marlon Quiroz Bernardino Jr. sa 11-Round tournament, …

Leave a Reply