Tuesday , January 31 2023

Sta Ana Park

RACE 1                                       1,200 METERS

WTA

ED – TRI – QRT – DD+1

3YO & ABOVE MAIDEN

1 EXPECTO PATRONUM dar e deocampo 52

2 BLACK FURY                   r r de leon 54

3 MASTERFUL MAJOR       j b guerra 54

4 HUFFLE PUFF                         j b guce 54

5 SILVER TONGUE         rom c bolivar 49

6 APPENDECTOMY               m a alvarez 52

RACE 2                                       1,200 METERS

1ST PICK 5

ED – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

3YO MAIDEN B & C

1 LITTLE GEM                 k s bergancia 54

2 ALL FOR MAMA               a b serios 52

2a FORTHYGLORY               w c utalla 56

3 JUST JOE KING                 c p henson 54

4 JAZZ GRANDSTAR        c h moreno 56

5 STONE ROSE                   rus m telles 54

6 MOON LASER                     l d balboa 54

7 LADY LIKE                           r r de leon 54

8 ROYAL JESTER               g m mejico 54

9 TOBRUK                               pat r dilema 56

10 KING HAUS                           r a tablizo 54

11 SHOW OFF                       m a alvarez 54

12 EL CONQUISTADOR         j v ponce 54

RACE 3                                       1,000 METERS

PICK 6

ED – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

HANDICAP RACE 3

1 BOARD WALK                 her r dilema 52.5

2 FAST FORWARD           a p asuncion 52

3 SUPER ELEGANT               c p henson 54

4 BAHALA NA                       j b cordova 54

5 MAGIC CHANT               r r camanero 54

6 BILLY THE KID                       r a tablizo 53

7 BON JOUR                         j f paroginog 50

8 ANOTHER STUNNER       r c landayan 53

9 MARKUS WOLF         rom c bolivar 54

10 SWING VOTE                       j b guce 52

11 MATERIAL RULER dar e deocampo 54

12 LUCKY LOHRKE                 j v ponce 53

13 EASTER BEAUTY               j b guerra 54

14 WORK OF HEART             rus m telles 54

RACE 4                                       1,200 METERS

2ND PICK 5

ED – TRI – QRT – DD+1

CLASS DIVISION 3

1 PIT BOSS                               j b guce 56

2 BOSS KRIS                   a m tancioco 55.5

3 LADY WANTS TO KNOW   e g reyes 54

4 HIEROGLYPHICS               r b yambao 54

5 FLO JO                           c v garganta 54

6 SWEET AND SPICY   j b hernandez 56.5

RACE 5                                       1,200 METERS

PICK 4

ED – TRI – QRT – PENTA – DD+1

SPEICAL HANDICAP RACE

1 CAPTIVATE                         d h borbe 56

2 SHARPSHOOTER             a r villegas 57

3 LITTLE MS. HOTSHOT   a p asuncion 56

3a BLUSH OF VICTORY       f m raquel 50

4 DARK BEAUTY                 m d de jesus 56

5 YES POGI                           j b cordova 52

6 EURASIAN                                j t zarate 57

7 SIOPAOKINGHAHA                 r o niu 52.5

8 SPEED MAKER                   l d balboa 52.5

RACE 6                                       1,300 METERS

ED – TRI – QRT – DD+1

CLASS DIVISION 1

1 SHINING GEE                    r b yambao 53

1a MIDNIGHT HEART             d h borbe 56

2 RESTLESS HEART           c p henson 54

3 FORBIDDEN FRUIT   r c baldonido 53

4 PRINCESS KENI                     ia i aguila 55

5 SIR JEBOY                             m v pilapil 55

6 QUITEK WILLY                         j b guce 56

7 WOW JAZZIEE                   e s de vera 54

RACE 7                                       1,200 METERS

TRI – QR T- SUPER 6

CLASS DIVISION 5

1‘ GOLDEN CLASS               a m basilio 49

2 MICHIKA                                j b guerra 55.5

3 ROMAN CHARM               r r de leon 54

4 LADY LEISURE                           j d juco 53

5 KITTY WEST                   a p asuncion 53

6 VENI VIDI VICI                       m v pilapil 54

7 CHARISMATIC                           j b guce 58

8 PAPA JOE                   dan l camanero 54

9 ROYAL JEWELS                 d h borbe 54

10 MUCHO ORO                 r g fernandez 52

11 ROYAL GEE                             j l lazaro 56

12 MIGHTY ZEUS                    m a alvarez 52

13 BABY SMARTIE             j b bacaycay 54

14 HANDSOME PRINCE     pat r dilema 54

RACE 8                                     1,300 METERS

TRI – QRT – PENTA

CLASS DIVISION 1B

1 HERO’S HONOUR                   b m abe 52

2 MINALIM                             c h moreno 52

2a DAINTY ANKLES           b m yamzon 58

3 BIG BUDDY                           g m mejico 52

4 BEEING LOHRKE                 r a tablizo 58

5 MONTE NAPOLEONE   j b cordova 54

6 TABELLE                               d h borbe 52

7 GREY CAVIAR                       m v pilapil 52.5

8 WANNA CHANGE               r r de leon 52

9 TOINFINITYNBEYOND       a m basilio 49

About hataw tabloid

Check Also

Casares, Alcoseba nanguna sa National Age Group Triathlon Series

Casares, Alcoseba nanguna sa National Age Group Triathlon Series

OLONGAPO – Ipinamalas ng Filipino-Spanish na si Fernando Jose Casares ang kanyang tibay, lakas at …

Henry Calacday

Calacday, Tayag, Soliman kalahok sa Tarlac chess tourney

MANILA — Pangungunahan nina Henry Calacday, Jesus Tayag, at Arnold Soliman ang pagtatangol sa probinsiya …

Martin Romualdez Justin Brownlee

Pagbati kay Brownlee ipinaabot ng Speaker

IPINAABOT ni House Speaker Ferdinand Martin G. Romualdez ang pagbati sa basketball player na si …

Racasa Chess

PH woodpusher Racasa sasabak sa Indonesia

MANILA — Matapos magkampeon sa High School Girls Division ng Pasig Alliance of Private School …

Jan Emmanuel Garcia Herky Del Mundo MARLON BERNARDINO Chess

IM Garcia naghari sa Del Mundo Open Rapid chess tourney

MANILA — Pinagharian ni International Master (IM) Jan Emmanuel Garcia ang Sir Herky Del Mundo …

Leave a Reply