Thursday , August 11 2022

Programa sa Karera: Metro Turf

RACE 1                                   1,400 METERS

WTA

XD – TRI – QRT – PENTA – DD+1

CLASS DIVISION 1

1 GOING WEST                       m a alvarez 54

2 WALK THE TALK             al g gamboa 53

3 ROGUE                             k e malapira 56.5

4 SAINT TROPEZ                       s g vacal 53

5 BEIRUT                                   e p nahilat 53

6 SMART GURU                     pat r dilema 55

7 MY KOLET                         w p beltran 52

RACE 2                                   1,400 METERS

1ST PICK 5

XD – TRI – QRT – PENTA – DD+1

HANDICAP RACE 1

1 C TONET                       s d carmona 55

2 SERI                                     d h borbe 52

3 UMBRELLA GIRL                    f n ortiz 52

4 MY BILIN                                 r f torres 54

5 TRANSFORMER                     b l valdez 54

6 NI HAOW                           j f paroginog 52

7 NINANGMIL                       j b bacaycay 52

8 INTELLIGENT EYES                  r o niu 54

9 GIO CONTI                               j d flores 54

RACE 3                                   1,200 METERS

PICK 6

XD – TRI – DD+1

METROTURF SPECIAL RACE

1 EVER CHARMING               w p beltran 54

2 THE FLYER                       val r dilema 54

3 GREIN LEXTER                       c s pare 51

4 REMUS                               s d carmona 54

5 LA CIENEGA                             a i reyes 54

RACE 4                                   1,000 METERS

2ND PICK 5

XD – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

3YO MAIDEN B & C

1 TOBRUK                                   r a tablizo 56

2 ALHAMBRA                     e l blancaflor 56

3 MILADY’S LUCK                     r v brady 52

4 MAHIWAGA                      r g fernandez 52

5 SHADOW OF THE WIND   j g serrano 54

6 BW CONNECTION               val r dilema 54

7 HANSEL                                   j b guce 56

8 TIMELESS MAGIC               k b abobo 56

9 GOOD NEWS                 s d carmona 54

9a HEADLINE                           a b serios 52

10 MY MINAMAHAL             w p beltran 54

11 BINIRAYAN                             f m raquel 52

11a MORIONES                               r o niu 54

RACE 5                                   1,200 METERS

PICK 4

XD – TRI – QRT – DD+1

3YO SPECIAL HANDICAP RACE

1 EMPEROR’S CHOICE       w p beltran 51

2 HIDDEN MOMENT               k b abobo 56

3 SALZBURG                   j b hernandez 50

4 AUSTRALIAN LADY         pat r dilema 54

5 JOEYMEISTER                       j b guce 50

6 DIAMOND’S GOLD                       r o niu 56

RACE 6                                   1,000 METERS

XD – TRI – QRT – SUPER 6 – DD+1

CLASS DIVISION 1A

1 BLAZE OF THE WIND   r g fernandez 52

2 HEART SUMMER           her r dilema 53

3 MY JOPENG                           l d balboa 54

4 PRELUDE                           r c tanagon 54

5 LOVE A BELLE                   a r villegas 54

6 STATE WITNESS                   r c tabor 56

7 WISH OF FORTUNE          r v brady 53

8 MO NECK                                   j t zarate 54

9 GOLDEN BOOTS               m a alvarez 52

10 JOY JOY JOY                       i a guce 54

RACE 7                                   1,400 METERS

TRI – QRT – PENTA

CLASS DIVISION 3

1 JOHN’S MEMORY         j b hernandez 54

2 ISOBEL                                       c s pare 54

3 BATANG CRAIG                         j a guce 54

4 SENORITA ALESSI               l d balboa 52

4a MISS MALAPIA           a p asuncion 53.5

5 GOOD AS GOLD               g m mejico 58

6 CASSIE DEAR                         s g vacal 53

7 SWEET AND SPICY           m a alvarez 55

8 TIGER ZAP                               j b guce 54

RACE 8                                 1,400 METERS

TRI – QRT – SUPER 6

HANDICAP RACE 2

1 MONALISA’S SMILE                 r h silva 57

2 TIME TO EXPLODE       j f paroginog 51

3 EXCITING                         s d carmona 52

4 WISE DECISION                   a b serios 52

5 DARE TO DREAM                   r f torres 54

6 GUAPO PO                         r n llamoso 54

7 GOOD FORTUNE           e l blancaflor 56

8 GRAND GAME                 c b tamano 53.5

9 WHITE BALL                           c s pare 54.5

10 A TOY FOR US                   j b guerra 52

11 SEPTEMBER MORNING   g m mejico 52

About hataw tabloid

Check Also

Chess

Prince Maverick naghari sa GM Balinas Training Center 1st Anniversary

NAGPAKITANG GILAS ang 19-anyos na si Prince Maverick Cornelio ng Poblacion, Pamplona matapos makaipon ng …

Dave Apolinario

Gideon Buthelezi tulog sa 1st round kay Pinoy prospect Dave Apolinario

IMPRESIBO ang ipinakita ni Filipino prospect Dave Apolinario nang patulugin niya sa 1st round ang dating …

Marlon Bernardino Avocadoria FIDE Rated Rapid Chess Tournament

NM Bernardino nagkampeon sa 1st  Ever Avocadoria FIDE Rated Rapid Chess Tournament

MARIKINA CITY—Tumapos si last-minute entry National Master Almario Marlon Quiroz Bernardino Jr. sa 11-Round tournament, …

3x3 Wheelchair Basketball ASEAN Para Games

PH cagers tinalo ang Indons sa 3×3 Wheelchair Basketball

SURAKARTA, Indonesia – Inasahan si Alfie Cabanog sa inside game para talunin ng Team Philippines …

Buenaflor Cruz ASEAN Para Games Go for Gold

Hamon ni Buenaflor Cruz sa Pinoy bets “Go for Gold”

SURAKARTA, Indonesia – “Let’s go for the  gold!” ito ang hamon ni Buenaflor Cruz, ang …

Leave a Reply